khu chợ 9b chuyên bán các loại dưa: dưa lê, dưa hấu ...đủ cả
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

khu chợ 9b chuyên bán các loại dưa: dưa lê, dưa hấu ...đủ cả

Tập thể lớp 9B vô đối, sống vô lôj, vô chính phủ...do cao kha^u hie^u: Đoàn kết chết trùm, chia rẽ chết lẻ tẻ....

Trang ChínhGalleryLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

chém gió bọn con trai vho nó vui

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
kikistupid

kikistupid

chém gió bọn con trai vho nó vui Empty
Bài gửiTiêu đề: chém gió bọn con trai vho nó vui   chém gió bọn con trai vho nó vui I_icon_minitimeSun Oct 10, 2010 8:40 pm

[center]Hehehe....vào khu vực dành riêng cho con trai chơi chút nhỉ?
chém gió bọn con trai vho nó vui 5Em xin gt k/q về bọn con trai lớp em
chém gió bọn con trai vho nó vui 5chém gió bọn con trai vho nó vui 61.....cái bọn này đông dân nhất lớp em...lớp em ss là 37...chúng nó chiếm 2/3....còn đâu là bọn em..(nhục quá)
chém gió bọn con trai vho nó vui 5chém gió bọn con trai vho nó vui 61Bọn con trai lớp em là chuyên gia chém gió....mà có khi còn chém bao~ nữa cơ....chém đến nỗi nhà cửa k còn
chém gió bọn con trai vho nó vui 5chém gió bọn con trai vho nó vui 61....đánh nhau thì cũng k ai bằng luôn....Mỗi thằng đều có 1 t/c riêng, 1 nét đẹp riêng và có 1 trình độ khác nhau...Và sau đây em xin gt cụ thể về từng thằng 1.(thích viết đứa nào trc' cũng đk...xin các bác đừng thắc mắc)1. Hà lởm.....thằng này thì đk rất nh` ng` hâm mộ..nhất là bọn con gái ở lớp(k biết có em k...để suy nghĩ cái đã
chém gió bọn con trai vho nó vui 5chém gió bọn con trai vho nó vui 61).đg nhiên là có bạn CH rồi làm sao qua khỏi mắt của bạn ýchém gió bọn con trai vho nó vui 14chém gió bọn con trai vho nó vui 14chém gió bọn con trai vho nó vui 14chém gió bọn con trai vho nó vui 45chém gió bọn con trai vho nó vui 45chém gió bọn con trai vho nó vui 45chém gió bọn con trai vho nó vui 45
....thằng này thì học giỏi, chơi giỏi....trừ 1 việc là tán gái là k giỏi thôi....k hiu? nó cưa gái thế nào mà chẳng có con nào nó đổ cả...(chắc nó thất vọng lắm)
chém gió bọn con trai vho nó vui 5chém gió bọn con trai vho nó vui 61....nghe nói sở thích của nó là nghe nhạc.(tùy tâm)......hình như nó hâm mộ bác Shyanye Ward, 2PM, 2NE1(thế mà k hâm mộ SuJu...nan?)chém gió bọn con trai vho nó vui 8...thấy nó nói nó thích chơi game, hình như là còn thích xem phim hành động(k đúng thì thôi
chém gió bọn con trai vho nó vui 14chém gió bọn con trai vho nó vui 14chém gió bọn con trai vho nó vui 14chém gió bọn con trai vho nó vui 14)Còn về phần ghét thì chắc nó ghét em...theo em nghĩ...bọn ở lớp cũng ghét em thế nên=>nó cũng ghét em..chắc nó quá ghét luôn(buồn quá)
chém gió bọn con trai vho nó vui 6chém gió bọn con trai vho nó vui 10chém gió bọn con trai vho nó vui 48chém gió bọn con trai vho nó vui 10chém gió bọn con trai vho nó vui 9chém gió bọn con trai vho nó vui 16chém gió bọn con trai vho nó vui 4chém gió bọn con trai vho nó vui 212. Quang xọt....thằng này thì cung~ đk bọn ở lớp quý....nhưng k biết có đk bọn con gái ở lớp quý k....nếu nó biết nó k đk bọn con gái ở lớp quý chắc nó thất vọng lắm
chém gió bọn con trai vho nó vui 61....thằn này thì học đk...cũng đẹp trai...nhưng mà nó là kẻ thù của em...
chém gió bọn con trai vho nó vui 3chém gió bọn con trai vho nó vui 54chém gió bọn con trai vho nó vui 27chém gió bọn con trai vho nó vui 30chém gió bọn con trai vho nó vui 18...những lúc nó làm em ức chế...em chỉ muốn đấm nó 1 trận tơi bời thôi
chém gió bọn con trai vho nó vui 61...Sở thích của nó là đá FiFa...hình như là cũng thích nghe nhạc....nó thích xem phim(k biết phim j)...nó còn muốn đk làm nhà khoa học...đấy là ước mơ...ai mà chả có ước mơ....đúng k các bác
chém gió bọn con trai vho nó vui 19chém gió bọn con trai vho nó vui 53chém gió bọn con trai vho nó vui 6Còn về phần ghét thì em k biết...chắc nó cũng ghét em luôn.vì em vs nó là kẻ thù mà....làm j có ai đi thích kẻ thì của mình đúng k....
chém gió bọn con trai vho nó vui 8chém gió bọn con trai vho nó vui 9chém gió bọn con trai vho nó vui 16chém gió bọn con trai vho nó vui 4chém gió bọn con trai vho nó vui 213. Nam béo...thằng này thì đk rất nh` ng` hôm mộ...nhất là bọn con gái lớp em...
chém gió bọn con trai vho nó vui 53..đg nhiên là có bạn TB rồi...làm sao qua khoi mắt bạn ý
chém gió bọn con trai vho nó vui 61chém gió bọn con trai vho nó vui 14chém gió bọn con trai vho nó vui 14chém gió bọn con trai vho nó vui 14chém gió bọn con trai vho nó vui 45chém gió bọn con trai vho nó vui 45chém gió bọn con trai vho nó vui 45chém gió bọn con trai vho nó vui 45....thằng này thì học giỏi, thông minh...nhưng k biết cưa gái
chém gió bọn con trai vho nó vui 5.....thằng này thì lại hiền quá=>toàn bị bọn con gái ở lớp bắt nạt mà có khi nó còn bắt nạt cả em(bố láo quá
chém gió bọn con trai vho nó vui 12chém gió bọn con trai vho nó vui 12.......sở thích của nóa là đk ăn bánh bao...em nghĩ nó ăn bánh bao cả năm cũng k thấy chán(khâm phục)
chém gió bọn con trai vho nó vui 67chém gió bọn con trai vho nó vui 50chém gió bọn con trai vho nó vui 51....Về phần ghét thì em nghĩ nó cũng ghét em....ôi! nan? thế
chém gió bọn con trai vho nó vui 21chém gió bọn con trai vho nó vui 8chém gió bọn con trai vho nó vui 9chém gió bọn con trai vho nó vui 16chém gió bọn con trai vho nó vui 44. Nam hải....thằng này là leader của lớp em....1 leader rất kute và học cũng rất giỏi....trừ 1 việc là cũng k biết tán gái....
chém gió bọn con trai vho nó vui 61..(bọn này còi thế...k = thằng hiển điên=))Smile))...sở thích của nó hình như là chơi game, làm bộ đội(giống bố nó)....bác này mà mặc quần áo bộ đội k biết ntn nhỉ...để em suy nghĩ cái đã
chém gió bọn con trai vho nó vui 6chém gió bọn con trai vho nó vui 6....Còn về phần ghét thì em nghĩ nó cũng ghét em....hey...her...hey...chém gió bọn con trai vho nó vui 9chém gió bọn con trai vho nó vui 16chém gió bọn con trai vho nó vui 4chém gió bọn con trai vho nó vui 21Đây là 1 số thằng tiêu biểu mà em thấy HOT nhất lớp em...còn rất nh` thằng nữa như Huy gôv.v.v.nhưng em k thể kể hết đk bởi vì em còn t/g đi chơi nữa chứ...
chém gió bọn con trai vho nó vui 5chém gió bọn con trai vho nó vui 5chém gió bọn con trai vho nó vui 61chém gió bọn con trai vho nó vui 61Hôm nay là ngày kỷ niệm 1000 năm Thăng Long-Hà Nội màchém gió bọn con trai vho nó vui 5chém gió bọn con trai vho nó vui 5chém gió bọn con trai vho nó vui 61chém gió bọn con trai vho nó vui 61Bye...mai mình sẽ viết tiếp...chém gió bọn con trai vho nó vui 1chém gió bọn con trai vho nó vui 1chém gió bọn con trai vho nó vui 1chém gió bọn con trai vho nó vui 1chém gió bọn con trai vho nó vui 1chém gió bọn con trai vho nó vui 1chém gió bọn con trai vho nó vui 56chém gió bọn con trai vho nó vui 56chém gió bọn con trai vho nó vui 56chém gió bọn con trai vho nó vui 56chém gió bọn con trai vho nó vui 56chém gió bọn con trai vho nó vui 56

[/center]
h3.9bvip

h3.9bvip

chém gió bọn con trai vho nó vui Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: chém gió bọn con trai vho nó vui   chém gió bọn con trai vho nó vui I_icon_minitimeFri Oct 29, 2010 9:47 pm

ơ... về chuồg e ơi =)
kệ mẹ cn'
về box cụa g nói xấu cn' cho mấu =))

chém gió bọn con trai vho nó vui
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» tặng mấy bạn con trai 9B nè
» nhận xét về con trai 9B nè
» Trái tim có điều muốn nói