khu chợ 9b chuyên bán các loại dưa: dưa lê, dưa hấu ...đủ cả
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

khu chợ 9b chuyên bán các loại dưa: dưa lê, dưa hấu ...đủ cả

Tập thể lớp 9B vô đối, sống vô lôj, vô chính phủ...do cao kha^u hie^u: Đoàn kết chết trùm, chia rẽ chết lẻ tẻ....

Trang ChínhGalleryLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Những bức xúc của em về cô

Go down 
4 posters
Tác giảThông điệp
kikistupid

kikistupid

Những bức xúc của em về cô Empty
Bài gửiTiêu đề: Những bức xúc của em về cô   Những bức xúc của em về cô I_icon_minitimeMon Oct 11, 2010 1:27 pm

Những bức xúc của em về cô 3Những bức xúc của em về cô 27Những bức xúc của em về cô 50Những bức xúc của em về cô 30Những bức xúc của em về cô 18
...nói thật vs các bạn...hôm nay em rất ức chế cô dậy môn anh...Các bạn biết ntn k???....em nghĩ cô này có tính thiên vị...và em cũng nghĩ cô giáo nào cũng thiên vị(k đúng thì thôi)..Nói thật vs các bạn...hôm nay em chỉ muốn đấm cho con mụ này một trận thôi...Cô có biết k...từ khi em sinh ra và lớn lên...chưa có ai mắng em đến nt...kể cả mẹ em...mẹ em còn k nói thế....Vì cô mà em đã khóc mấy lần rồi...mà lại còn trc' mặt bọn ở lớp nữa chứ(ức chế quáNhững bức xúc của em về cô 3, nhục quá)Những bức xúc của em về cô 48Những bức xúc của em về cô 8Những bức xúc của em về cô 4Những bức xúc của em về cô 35...Em coi các cô như nh~ ng` mẹ thứ 2 của em(chém chút cho nó vui)
Những bức xúc của em về cô 61Nhưng cô đã làm em thất vọng và căm ghét cô....Em nghĩ cô thay đổi tính nết theo thời tiết hay sao ý...cái hôm trời nóng thì nhìn mặt cô cứ cau có và nhăn như con khỉ ý
Những bức xúc của em về cô 61....và thơi tiết nt...cô đã hành hạ chúng em, cô đổ dồn hết mọi trách nghiệm lên bọn em...em biết h/s chúng em chỉ đk nghe lời các cô, k đk cãi lại...nhưng em nghĩ nh~ thứ đó cũng k phải....nếu mà cô xúc phạm bọn em nh` quá thì chúng em phải bật lại chứ(đoạn này thì chém bão...chứ k phải chém gió)Những bức xúc của em về cô 61
Hôm nay cô quát em...cô biết tâm trạng em lúc đó ntn k??...cô có biết đến cảm xúc của chúng em k???Lúc đó em chỉ muốn đúng lên nói vs cô nh~ điều j mà em đang nghĩ...nh~ điều j mà em muốn nói nhưng em k thể...vì em sợ...em sợ cô thù em...(cô lại cho em dưới 3.5 thì êm lên thiên đg' luôn..hết phải thi vào cấp III)
Những bức xúc của em về cô 5Hôm nay em rất ghét cô...em đã chút giận lên nh~ thằng bạn mà k cóa đứa nào dám động đến(động đến nó đấm cho gẫy răng)nhưng em k sợ...
Những bức xúc của em về cô 5...em đã ném bút của nó đi, em đã ném sách vở của nó đi...và nghĩ lúc đó nh~ dòng lệ trên mi của em sắp rơi...nhưng em cố kìm nén để nó k ra...em thấy rất xấu hổ khi khóc trc' mặt bạn bè
Những bức xúc của em về cô 35Những bức xúc của em về cô 10...Em đã tức giận vs bọn ở lớp....thằng Lởm bị em đánh nh` nhất(sorry lởm nhá...m` k muốn làm nt đâu)
Những bức xúc của em về cô 35Những bức xúc của em về cô 35Thôi....em xin dừng bút ở đây....quá h em đi học rồi.....Câu cuói cùng em muốn nói làEm ghét cô....Em rất rất ghét côSorry Lởm nhá
Những bức xúc của em về cô 66Những bức xúc của em về cô 52Bye
anhmanhha511

anhmanhha511

Bài gửiTiêu đề: Re: Những bức xúc của em về cô   Những bức xúc của em về cô I_icon_minitimeMon Oct 11, 2010 5:49 pm

Huyền béo mất dạy thiệt ha
kikistupid

kikistupid

Bài gửiTiêu đề: Re: Những bức xúc của em về cô   Những bức xúc của em về cô I_icon_minitimeThu Oct 14, 2010 1:05 pm

tao đâu có mat day...tao chi noi dung su that thoi...nh~ dieu tao muon noi
tao cam thay buc xuc the nen tao moi noi Very Happy Very Happy
ma bon may ma chang uc...
tao noi co dung k???
clo_ra

Bài gửiTiêu đề: Re: Những bức xúc của em về cô   Những bức xúc của em về cô I_icon_minitimeSat Oct 23, 2010 2:05 pm

kikistupid đã viết:
tao đâu có mat day...tao chi noi dung su that thoi...nh~ dieu tao muon noi
tao cam thay buc xuc the nen tao moi noi Very Happy Very Happy
ma bon may ma chang uc...
tao noi co dung k???
huyen danh bao nhieu dua ma xin loi thang manh ha thoi ak may lam tao buon.........
kikistupid

kikistupid

Bài gửiTiêu đề: Re: Những bức xúc của em về cô   Những bức xúc của em về cô I_icon_minitimeSat Oct 23, 2010 8:12 pm

mày mới làm tao buồn ý....
toàn đánh ng` #Sad(Sad(...lại còn chuyên gia đánh vào đầu ng` # nữa chứ...
Ức k chịu đk....đành nhịn vậy=))=))
h3.9bvip

h3.9bvip

Bài gửiTiêu đề: Re: Những bức xúc của em về cô   Những bức xúc của em về cô I_icon_minitimeTue Dec 21, 2010 10:21 pm

kikistupid đã viết:
mày mới làm tao buồn ý....
toàn đánh ng` #Sad(Sad(...lại còn chuyên gia đánh vào đầu ng` # nữa chứ...
Ức k chịu đk....đành nhịn vậy=))=))

bất kập =)))))))))))))))))
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Những bức xúc của em về cô   Những bức xúc của em về cô I_icon_minitime

Những bức xúc của em về cô
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Những cái tên kì lạ
» Những lời cần nói đến các bạn
» Những bức ảnh trùng hợp thú vị
» lá nhớ những ngày bên cây
» Những chiêu quảng cáo siêu độc đáo