khu chợ 9b chuyên bán các loại dưa: dưa lê, dưa hấu ...đủ cả
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

khu chợ 9b chuyên bán các loại dưa: dưa lê, dưa hấu ...đủ cả

Tập thể lớp 9B vô đối, sống vô lôj, vô chính phủ...do cao kha^u hie^u: Đoàn kết chết trùm, chia rẽ chết lẻ tẻ....

Trang ChínhGalleryLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Bảg tuyên ngÔn dỘc lẬp củA ckY. Em ta.......

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
kun_s3xy

kun_s3xy

Bảg tuyên ngÔn dỘc lẬp củA ckY. Em ta....... Empty
Bài gửiTiêu đề: Bảg tuyên ngÔn dỘc lẬp củA ckY. Em ta.......   Bảg tuyên ngÔn dỘc lẬp củA ckY. Em ta....... I_icon_minitimeMon Nov 08, 2010 1:00 pm

hỠi đỒg bàO chY. E chÚg tA ....
tẤt kả mọi người sinh ra đều có quyền bìnk đẳg ...tạo hóa cho họ nhữg quyền k aj có thể xâm phạm dc. trong nhữg quyền ấy có quyền đc. sung sướg ... quyền dc. sốg .... quyền tự do .... và quyền đấu tranh ->)^"> lời văn bất hủ ấy rành rành trog bản TNDL năm 2009 thế mà hơn mấy thág qua nhữg tên XY lợi dụg sự tự do , bìh đẳg . bác ái , chèn ép , và áp bức ckY. Em chúg ta . hành độg của chúg trái hẳn vs Nahmy đạo và lòg mem Girl....
có thể nói rằg tội lỗi của bọn chúg k có loại nc' thánk nào có thể rửa sạck hết kả .... chúg tuyệt đối k cho cky. Em chúg ta một chút tự do , yên tĩnk . Chúg lợi dụg cơ hội để cau" xé chúng ta 1 cáck dã man
chúg chờ cơ hội để mà sàm sỡ . đụg chạm "thân thể " vàg ngỌc of Chy. e chúg ta ...... . chúg làm ra vẻ k kần $ mà lúc nào kũg lo bị ug thư túi ........ ra đườg chưg diện mặc đồ hiệu trog khi nghèo muốn cháy túi .... chúg ngăn cản việc thốg nhất của ta , để ngăn cản ckY. Em ta đoàn kết .... chúg rằg buộc , thy hành chính sáck ngu GIrl....
Chúg dùg đống quà vặt rồi nhai nhồm nhoàng để làm cho đuờng ruột của CHþ EM ta suy nhược ....
Về kjnh tế : chúg bóc lột chị e ta đến xươg tủy .... khiến cho chúg ta nghèo nàn , thiếu thốn hết sức nhục mạn ( đến nỗi đi ăn kem mà chúg bắt CHy. e chúg ta phải giả $( trg khi đang cạn kiệt <--- thế có tức k cƠ chứ ) chúg đặt ra hàg trăm thứ vô lý làm cho nhữg CHy. e quá yếu đuối phải bó tay ... k trở mặt đc. vs bọn chúg ....
vì thế : CHy. e chúg ta phải ngày đêm rèn luyện võ công .... tỳm ra nhữg bí kíp để mê hoặc bọn kon tRai .... bắt chúg phải làm việc cật lực .... cho chúg bí thế nào là " ăn miếg trả miếg " ...
toàn thể CHY. e trên dưới 1 lòg kiên quyết chốg lại âm mưu kủa bọn XY . Hãy vùg lên đấu tranh đừg để bọn kon TRai thừa thế xôg lên đè đầu cưỡi cổ .....
ai có dao cầm dao ... có kéo cầm kéo ... có súg cầm súg ... có đại bác kàg tốt ... chúg ta phải tiêu diệt bọn XY k cho chúg tác oai tác quái nữa .....
...( kí kết ) ...

( Bác Hồ tha chO chÁu ... )

(Các bạn nam đọc xong cũng đừng hận naz, ta0 nói cũng đũng có phần đúng mà )

Admin
Admin
Admin
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: Bảg tuyên ngÔn dỘc lẬp củA ckY. Em ta.......   Bảg tuyên ngÔn dỘc lẬp củA ckY. Em ta....... I_icon_minitimeMon Nov 08, 2010 6:12 pm

nay đã hít thời nam quyền h là nữ quyền =))
http://9bvip.com
kikistupid

kikistupid

Bài gửiTiêu đề: Re: Bảg tuyên ngÔn dỘc lẬp củA ckY. Em ta.......   Bảg tuyên ngÔn dỘc lẬp củA ckY. Em ta....... I_icon_minitimeTue Nov 09, 2010 12:25 pm

chuẩn đấy....
Tao kết mày rồi hương còi àh^^
kun_s3xy

kun_s3xy

Bài gửiTiêu đề: Re: Bảg tuyên ngÔn dỘc lẬp củA ckY. Em ta.......   Bảg tuyên ngÔn dỘc lẬp củA ckY. Em ta....... I_icon_minitimeWed Nov 10, 2010 12:20 pm

kikistupid đã viết:
chuẩn đấy....
Tao kết mày rồi hương còi àh^^
tam. 0^n? king king king
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Bảg tuyên ngÔn dỘc lẬp củA ckY. Em ta.......   Bảg tuyên ngÔn dỘc lẬp củA ckY. Em ta....... I_icon_minitime

Bảg tuyên ngÔn dỘc lẬp củA ckY. Em ta.......
Trang 1 trong tổng số 1 trang