khu chợ 9b chuyên bán các loại dưa: dưa lê, dưa hấu ...đủ cả
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

khu chợ 9b chuyên bán các loại dưa: dưa lê, dưa hấu ...đủ cả

Tập thể lớp 9B vô đối, sống vô lôj, vô chính phủ...do cao kha^u hie^u: Đoàn kết chết trùm, chia rẽ chết lẻ tẻ....

Trang ChínhGalleryLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Trái tim có điều muốn nói

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
gianggiangonline

Trái tim có điều muốn nói Empty
Bài gửiTiêu đề: Trái tim có điều muốn nói   Trái tim có điều muốn nói I_icon_minitimeFri Mar 25, 2011 10:57 am

Bạn biết vẽ trái tim chứ? Chúng ta ai chẳng ít nhất 1 lần hoặc nhiều lần vẽ cái biểu tượng be bé xinh xinh mà đầy ý nghĩa đấy.

Bạn có biết cách vẽ trái tim cũng thể hiện cách bạn iu như thế nào không? Nào, lấy giấy bút ra và vẽ tim nhé!

1. Vẽ trái tim với gương mặt cười cho thấy bạn luôn lạc quan và tràn đầy tình yêu với cuộc sống. Thật may mắn, năm nay chính là năm may mắn về tình yêu, chúc mừng bạn nhé. Bạn sẽ mau chấm dứt tình trạng “mình ên” vì trong cuộc gặp đầu năm mới với đám bạn, có thể “một nửa đang tìm kiếm” sẽ nói “hi” với bạn đấy! Bạn đừng vì làm biếng ra đường hay đang mải “luyện phim chưởng” mà từ chối họp mặt bạn bè cũ nha, sao đào hoa đang chờ bạn ở đó đấy!

2. Trái tim cân đối và đơn giản thể hiện bạn hơi khép kín nên các mối quan hệ cũng chỉ đếm trên đầu ngón tay mà thôi. Bạn hãy mạo hiểm bước ra ngoài để khám phá thế giới xung quanh và bắt đầu làm quen với những người mình thực sự thích nhé. Chắc chắn sẽ tốt đẹp!

3. Bạn vẽ trái tim một cách đầy ngẫu hứng thế này, cho thấy bạn có khá nhiều bạn khác phái, nhưng họ không phải là mẫu người đặc biệt của bạn - bạn chỉ đang “thử nghiệm” để tìm gặp một người tâm - đầu - ý - hợp với mình. Thử nghiệm của bạn khó thành công vì tình iu luôn cho một kết quả mà bạn không ngờ tới được đâu.

4. Năm nay sẽ là năm khởi động chiến dịch trái tim cho bạn, bạn vẽ trái tim cực kì đơn giản! Hãy xem trái tim hơi bị méo rồi, nhìn lại xấu, cho thấy bạn chẳng bao giờ có những kế hoạch cụ thể cho chuyện tình yêu của mình. Có khá nhiều người đang xếp hàng chờ lọt vào mắt xanh của bạn đó, quan trọng là quyết định sáng suốt để tìm cho mình người thích hợp nhất nha!

5. Trái tim của bạn không cân đối, bên trái tròn hơn bên phải rồi. Bạn luôn yêu người ta hơn bản thân mình, luôn nghĩ đến những người xung quanh. Bạn đang tìm kiếm một tình yêu đích thực? Vậy thì tin tốt đây - bạn không cần tìm đâu xa xôi nữa. Một người bạn hay một người quen - người bạn đã gặp và cảm thấy thoải mái khi ở bên cạnh, chính là “nửa kia hoàn hảo” của bạn.

6. Trái tim của bạn chỉ là hai đường cong ráp vào, chúng lại không liền mạch cho thấy sự bất ổn luôn hiện hữu trong bạn. Đừng ngần ngại chia sẻ những cảm xúc, suy nghĩ của mình với những người bạn thân thiết nhé! Khi niềm vui được san sẻ thì nó sẽ tăng lên rất nhiều lần. Bạn có thể sẽ gặp một nhân vật nào đó rất hấp dẫn. Đừng lo lắng vì sự thay đổi của tâm trạng nhé, bạn đang trở nên lãng mạn đấy mà. Với xúc cảm, sự sáng tạo của mình thì chắc chắn năm nay sẽ có thật nhiều điều thú vị và đầy niềm hứng khởi.

7. Trái tim của bạn nhìn ngộ nghĩnh và đáng yêu, cho thấy bạn là người rất e thẹn trước đối tượng. Bạn che giấu cảm xúc tận đáy lòng và chẳng chia sẻ với ai, thậm chí bạn cũng không thừa nhận với chính bản thân là mình để ý người ta. Đó là điều lí giải vì sao tận bây giờ bạn vẫn chưa có ai. Nếu cứ e dè thế thì bao giờ bạn có thể tiếp cận người ta khi có cơ hội? Thử thay đổi một lần xem, sự bẽn lẽn của bạn rất dễ thương nhưng đừng để nó cản trở tình iu đến nhé!

8. Bạn vẽ trái tim nhỏ bé quá, cho thấy bạn khá lạnh nhạt với cuộc sống và các mối quan hệ xung quanh... Hãy thổi sự nồng nhiệt và chân thành vào mối quan hệ mà bạn đang đeo đuổi đi, nó sẽ giúp phá tan sự hờ hững mà ai đó đang dành cho bạn. Đây cũng là lúc mà bạn rất hứng khởi với việc tìm hiểu một thế giới mới mẻ hay một khía cạnh khác biệt của vấn đề nào nó như tình cảm chẳng hạn. Vậy thì mạnh dạn lên nhé!
cùng nhau click vào những link này để tham khảo thêm thông tin nhé

Mua ban |
May tinh de ban |
May tinh xach tay |
Dien thoai di dong
kikistupid

kikistupid

Trái tim có điều muốn nói Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Trái tim có điều muốn nói   Trái tim có điều muốn nói I_icon_minitimeFri Mar 25, 2011 8:11 pm

Hem biet ai day nhe?...
zo* 4rum of lop ma hem gt bi danh gi` ca?
5 8 5 5

Trái tim có điều muốn nói
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» nhận xét về con trai 9B nè
» chém gió bọn con trai vho nó vui
» tặng mấy bạn con trai 9B nè