khu chợ 9b chuyên bán các loại dưa: dưa lê, dưa hấu ...đủ cả
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

khu chợ 9b chuyên bán các loại dưa: dưa lê, dưa hấu ...đủ cả

Tập thể lớp 9B vô đối, sống vô lôj, vô chính phủ...do cao kha^u hie^u: Đoàn kết chết trùm, chia rẽ chết lẻ tẻ....

Trang ChínhGalleryLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Những lời cần nói đến các bạn

Go down 
Admin
kikistupid
6 posters
Tác giảThông điệp
kikistupid

kikistupid

Những lời cần nói đến các bạn Empty
Bài gửiTiêu đề: Những lời cần nói đến các bạn   Những lời cần nói đến các bạn I_icon_minitimeSun Oct 10, 2010 11:09 am

Thưa các bạn ở lớp 9B
1 khi các bạn đã thích lập cái 4rum này thì bất kể ai vào viết cái j cũng đk...chứ không phải là mình viết xong lại bị tai tiếng...như thế là k thể nào mà chấp nhận đk...(rất rất ghét)
Viết nh~ cái này là cần phải có hứng, phải cần có cảm xúc mới viết đk...ai mà giỏi văn thì mới viết đk ngay...nhưng 1 khi đã viết về 1 tập thể lớp mà mình yêu quý thì cần phải có nguồn cảm hứng và cảm xúc chân thực...đánh giá đúng mọi ng` ở trong lớp....k tâng bốc, k hạ thấp ng` đấy....có sao nói vậy.
Em đã cố viết 1 bài:" Giới thiệu về lớp "...em chỉ viết mỗi 3 thằng con trai mà em thấy bọn đấy nổi tiếng nhất lớp thì em mới viết...k thì em đã gt về em, mấy đứa con gái từ lâu rồi.....
Mà em cũng thấy rất nực cười....mình viết về ai thì có làm sao mà mấy bạn kia cứ phải nói thếm vào...tao biết ngay là mày sẽ viết bọn nó đầu tiên mà...(rất rất rất rất rất ghét nh~ ng` như thế...kể cả bạn mà mình hay chơi.) cái đấy cũng là 1 quyền riêng tư của ng` khác....
Bạn giỏi thì bạn đi mà viết....đừng bắt ng` khác phải viết nữa....k thích bài ng` khác viết thì mình đi mà viết(hãm...vừa sáng ra lên đọc thư mà toàn lời bị phỉ bám, dọa đánh....thích thì nhảy vào đây mà đánh này...chấp nhá....
Bực cả mình.......................Bực mình ........................x-(x-(x-(
Từ lần sau đếch thèm vào cái 4rum này nữa....kể cả nói j đi nữa.....
Lớp 9 rồi mà cứ như lớp 1 lớp 2......nan?....nan?

Admin
Admin
Admin
Admin

Bài gửiTiêu đề: fgg   Những lời cần nói đến các bạn I_icon_minitimeSun Oct 10, 2010 1:20 pm

con này ngộ nhỉ trẻ con hơn cả trẻ con tao nghĩ j` thỳ tao nói đấy mà tao có phi bam dọa đánh j` mày đâu.mày nhạy cảm quá Very Happy Very Happy Very Happy
http://9bvip.com
kikistupid

kikistupid

Bài gửiTiêu đề: Re: Những lời cần nói đến các bạn   Những lời cần nói đến các bạn I_icon_minitimeSun Oct 10, 2010 1:38 pm

ngộ cái j mà ngộ......bọn mày làm tao quá bức xúc:((Sad(....biết lúc sáng tao phải dùng gần hết hộp khăn giấy k hả???...lũ bạn đáng ghét kia....đã biết tao nhạy cảm rồi mà còn viết thế.....ức chế quá x-(x-(....
I hate you:((SadSad(Sad
anhmanhha511

anhmanhha511

Bài gửiTiêu đề: Re: Những lời cần nói đến các bạn   Những lời cần nói đến các bạn I_icon_minitimeSun Oct 10, 2010 2:40 pm

lúc nào cũng i hate you bộ mày tinh tướng biết tiếng anh hay khinh tiếng mẹ đẻ đấy huyền
kikistupid

kikistupid

Bài gửiTiêu đề: Re: Những lời cần nói đến các bạn   Những lời cần nói đến các bạn I_icon_minitimeSun Oct 10, 2010 3:03 pm

tao k khinh tiếng mẹ đẻ...vs cả tiếng anh tao cũng chẳng có j để khoe.....nhưng mà nói nh~ câu đấy còn nghe đk....chứ nói toẹt ra là tao ghét mày thì nghe chừng hơi tàn bạo:))=))...nó lại nghi~ mình k có tình ng`Smile)=))
anhmanhha511

anhmanhha511

Bài gửiTiêu đề: Re: Những lời cần nói đến các bạn   Những lời cần nói đến các bạn I_icon_minitimeSun Oct 10, 2010 3:26 pm

Mình thì có tình ngườ với k tàn bạo đấy
kikistupid

kikistupid

Bài gửiTiêu đề: Re: Những lời cần nói đến các bạn   Những lời cần nói đến các bạn I_icon_minitimeSun Oct 10, 2010 4:50 pm

tất nhiên là k rồi....tình ng` thì có rất nh`...VD: quan tâm tới ng` khác nè, chăm sóc ng` khác nèv.v.v.v...còn về vấn đề tàn bạo thì phải xem thái độ của mỗi ng`Smile)Smile).....
chuot_coi1312

Bài gửiTiêu đề: Re: Những lời cần nói đến các bạn   Những lời cần nói đến các bạn I_icon_minitimeMon Oct 11, 2010 6:20 pm

chán chúng mày quá Crying or Very sad silent
bạn bè ji` mà chửi nhau um hết cả lên No No
chán silent
h3.9bvip

h3.9bvip

Bài gửiTiêu đề: Re: Những lời cần nói đến các bạn   Những lời cần nói đến các bạn I_icon_minitimeMon Oct 18, 2010 11:14 am

dừng hỳnh tao gợi ý =))
chúng mày chửi nhau r' hay r' nhiệt tỳh.. chửi nhau để yêu nhau n` hơn Smile)
nên cứ chửi tiếp đê Smile)
hiệp 2.. bắt đàu =)
thehai_9x

Bài gửiTiêu đề: Re: Những lời cần nói đến các bạn   Những lời cần nói đến các bạn I_icon_minitimeThu Jul 21, 2011 6:56 pm

Không cần nói nhiều miễn là đừng có mà nói tục chửi bậy gì trên forum là được rồi thanks all of u
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Những lời cần nói đến các bạn   Những lời cần nói đến các bạn I_icon_minitime

Những lời cần nói đến các bạn
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Những bức xúc của em về cô
» Những cái tên kì lạ
» lá nhớ những ngày bên cây
» Những bức ảnh trùng hợp thú vị
» Những người "lệch" đội hình